• Wasiliana nasi |
    • Maswali ya Mara kwa Mara |
    • Barua Pepe za Watumishi |
    • NeST |
    • Dirisha la Watumishi (Employee Self Service (ESS)) |
TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa)
TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa)

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa)

  • Mwanzo
  • Kuhusu Sisi
    • Historia
    • Dira na Dhima
  • Huduma Zetu
    • Kikundi cha Bagamoyo
    • Vyumba vya Mikutano
    • Ushauri
  • Utawala
    • Muundo wa taasisi
    • Ofisi
    • Vitengo
  • Taaluma
    • Kozi Zitolewazo
    • Fomu za Maombi
    • Matokeo ya Mtihani
    • Prospectus
  • Tamasha la Bagamoyo
    • Tamasha la 44
    • Tamasha la 43
    • Tamasha la 42
    • Tamasha la 41
    • Tamasha la 40
    • Tamasha la 39
    • Tamasha la 38
  • Kituo cha habari
    • TaSUBa TV
    • Maktaba ya Picha
  • Wasiliana
  • Machapisho
    • Ripoti
    • Majarida
    • Vipeperushi
    • Taarifa kwa umma

Kaimu Mkuu wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa), Gabriel Kiiza, amesema Tamasha la 44 la Kimataifa la Sanaa na Utamaduni Bagamoyo limekuja kwa msisimko mkubwa kutokana na kushirikisha wasanii wengi zaidi, wakiwemo kutoka nje ya nchi.

Posted on: October 30th, 2026

Kaimu Mkuu wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa), Gabriel Kiiza, amesema Tamasha la 44 la Kimataifa la Sanaa na Utamaduni Bagamoyo limekuja kwa msisimko mkubwa kutokana na kushirikisha wasanii wengi zaidi, wakiwemo kutoka nje ya nchi.

Amesema tamasha hilo ni fursa muhimu ya kuendeleza na kuenzi sanaa na utamaduni wa Tanzania, huku likiwapa wasanii nafasi ya kuonesha kazi zao na vipaji vinavyoweza kuwafungulia milango ya kutambulika ndani na nje ya nchi.

Akizungumza kuhusu tamasha hilo, Kiiza alisema kwa siku nne, kuanzia Oktoba 28 hadi 31, 2026, mashabiki watapata burudani mbalimbali zitakazochangia kukuza na kuenzi utamaduni wa Tanzania.

Alisema tofauti na misimu iliyopita, tamasha la mwaka huu limepanua ushiriki wa wasanii wa kimataifa, hatua inayotoa fursa ya kubadilishana uzoefu na kuimarisha uhusiano wa kitamaduni baina ya Tanzania na mataifa mengine.

“Tamasha la mwaka huu linafanyika kwa mara ya 44 na limekuwa tofauti kwa kushirikisha pia wasanii kutoka nje ya nchi. Hii ni fursa ya kipekee ya kuendeleza na kuenzi sanaa na utamaduni wa Tanzania, huku tukijifunza kutoka nchi nyingine,” alisema Kiiza.

Aliongeza kuwa wasanii kutoka makabila mbalimbali watatoa burudani katika siku zote nne za tamasha hilo, akieleza matumaini yake kuwa mashabiki watafurahia maonesho hayo.

Kwa mujibu wa Kiiza, tamasha hilo linajumuisha shughuli mbalimbali zikiwemo maonesho ya jukwaani, sanaa za ufundi, huduma za biashara, maonesho ya filamu, ziara za kutembelea vivutio vya utalii, warsha na mafunzo.

Tamasha hilo limeanza Oktoba 28, 2026, katika viwanja vya TaSUBa, Bagamoyo, mkoani Pwani, na linatarajiwa kuhitimishwa Oktoba 31 mwaka huu.

Matangazo

  • TANGAZO NAFASI ZA KUJITOLEA October 09, 2026
  • majina ya waombaji ambao wamechaguliwa na NACTVET kujiunga na Taasisi ya sanaa na utamaduni Bagamoyo ingizo la Septemba 2025 August 15, 2025
  • FEES STRUCTURE FOR ACADEMIC YEAR 2026-2027 June 03, 2026
  • FOMU YA KUJIUNGA NA CHUO KWA MWAKA WA MASOMO 2026-2027 INGIZO LA SEPTEMBA August 21, 2026
  • Angalia zote

Habari Mpya

  • Kaimu Mkuu wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa), Gabriel Kiiza, amesema Tamasha la 44 la Kimataifa la Sanaa na Utamaduni Bagamoyo limekuja kwa msisimko mkubwa kutokana na kushirikisha wasanii wengi zaidi, wakiwemo kutoka nje ya nchi.

    October 30, 2026
  • TWENZETU BAGAMOYO!!!

    October 28, 2026
  • TWENZETU BAGAMOYO!!!

    October 27, 2026
  • TWENZETU BAGAMOYO!!!

    October 26, 2026
  • Angalia zote

Video

TaSUBa AWARDS NI MFANO WA KUIGWA KATIKA KUTOA MOTISHA KWA WANAFUNZI
Video zaidi

Viunganishi vya Haraka

  • Dirisha la Watumishi (Employee Self Service (ESS))
  • Dirisha la Hati ya Mshahara
  • Baraza la Sanaa la Taifa

Viunganishi Linganifu

  • WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI,SANAA NA MICHEZO
  • Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi

World visitors tracker

world map hits counter

Wasiliana nasi

    Kaole Road

    Anuani ya posta: P.O.BOX 32 Bagamoyo Tanzania

    Simu: +255 762544613

    Simu ya kiganjani: +255 766 264 581

    Barua pepe: application@tasuba.ac.tz (Barua pepe hii inatumika kwenye mambo yote yanayohusu masomo) info@tasuba.ac.tz (Barua pepe hii inatumika kwenye mambo ya ujumla) bagamoyofest@tasuba.ac.tz (Barua pepe hii inatumika kwenye mambo yote yanayohusu Tamasha) tas

Other Contacts

   

Idadi ya waliotembelea Tovuti

Counter Widgets

    • Kanusho
    • Maswali ya Mara kwa Mara

Copyright ©2024 Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) . All rights reserved.