English
Kiswahili
Wasiliana nasi
|
Maswali ya Mara kwa Mara
|
Barua Pepe za Watumishi
|
NeST
|
Dirisha la Watumishi (Employee Self Service (ESS))
|
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa)
Toggle navigation
Mwanzo
Kuhusu Sisi
Historia
Dira na Dhima
Huduma Zetu
Kikundi cha Bagamoyo
Vyumba vya Mikutano
Ushauri
Utawala
Muundo wa taasisi
Ofisi
Vitengo
Taaluma
Kozi Zitolewazo
Fomu za Maombi
Matokeo ya Mtihani
Prospectus
Tamasha la Bagamoyo
Tamasha la 44
Tamasha la 43
Tamasha la 42
Tamasha la 41
Tamasha la 40
Tamasha la 39
Tamasha la 38
Kituo cha habari
TaSUBa TV
Maktaba ya Picha
Wasiliana
Machapisho
Ripoti
Majarida
Vipeperushi
Taarifa kwa umma
Habari
Wananchi mbalimbali wakipata Elimu kuhusu TaSUBa
Posted on: September 22nd, 2024
Wananchi mbalimbali wakipata Elimu kuhusu TaSUBa, kwenye maonyesho ya Tamasha la 3 la Kitaifa la Utamaduni.</p>...
*DKT. NDUMBARO - UTANDAWAZI USITUMIKE KUHARIBU UTAMADUNI WETU*
Posted on: September 15th, 2024
Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo ametoa msisitizo kwa jamii za kitanzania kutumia utandawazi kuongeza maarifa katika kuleta maendeleo badala ya kuacha utandawazi uharibu utamaduni wa Taifa.</p> ...
MAFUNZO YA UONGOZI WA SANAA NA MASOKO
Posted on: July 19th, 2024
Mafunzo yatafanyika kuanzia tarehe 20/08/2024</p>...
← Prev
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11
12
13
14
15
16
17
18
19
20
21
22
23
24
25
26
27
28
29
30
31
32
33
34
Next →
Matangazo
No records found
Angalia zote
Habari Mpya
WANAFUNZI KUTOKA SHULE ZA TRONDHEIMSFJORD FOLK
February 07, 2024
WANAFUNZI KUTOKA CHUO KIKUU CHA AARHUS CHA DENMARK
February 05, 2024
Wanafunzi TaSUBa wakiwa katika mazoezi ya kuimba na kupiga ala za Muziki
February 01, 2024
Kikao cha Baraza la Wafanyakazi katika Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa)
January 16, 2024
Angalia zote