Posted on: June 20th, 2026
Wanachuo wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) wamepata semina maalum iliyotolewa na Rais Mstaafu wa Shirikisho la Filamu Tanzania Bw. Eliya Mjatta, iliyolenga kuwajengea uwezo wa kubadil...
Posted on: June 20th, 2026
Mhitimu wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa), Stellabeatrice Dominic, amewataka vijana kujenga misingi imara ya taaluma zao mapema ili kuongeza nafasi za kupata fursa mbalimbali za ajira...
Posted on: June 17th, 2026
Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) inashiriki maadhimisho ya Wiki ya Utumishi wa Umma yaliyoanza tarehe 16 hadi 23 Juni 2026 katika Viwanja vya Chinangali Park, jijini Dodoma.</p>
<p>
...