Posted on: June 9th, 2026
Mfumo wa e-Mrejesho umeendelea kurahisisha mawasiliano kati ya Serikali na wananchi kwa kuwawezesha wananchi na wadau kutoa maoni, kuuliza maswali, kuwasilisha malalamiko na pongezi pamoja na kupata m...
Posted on: June 4th, 2026
"Vipaji huzaliwa, lakini wasanii huandaliwa. Karibu TaSUBa kwa mwaka wa masomo 2026/2027 ujifunze, ubobe na ufanikiwe katika dunia ya sanaa na utamaduni."</p>...
Posted on: June 1st, 2026
Nasoro Mchunga, mwanafunzi wa kozi ya Music and Sound Production katika Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa), ameendelea kuonesha umahiri wake katika sanaa ya ushairi, kipaji ambacho anasem...