• Wasiliana nasi |
    • Maswali ya Mara kwa Mara |
    • Barua Pepe za Watumishi |
    • NeST |
    • Dirisha la Watumishi (Employee Self Service (ESS)) |
TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa)
TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa)

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa)

  • Mwanzo
  • Kuhusu Sisi
    • Historia
    • Dira na Dhima
  • Huduma Zetu
    • Kikundi cha Bagamoyo
    • Vyumba vya Mikutano
    • Ushauri
  • Utawala
    • Muundo wa taasisi
    • Ofisi
    • Vitengo
  • Taaluma
    • Kozi Zitolewazo
    • Fomu za Maombi
    • Matokeo ya Mtihani
    • Prospectus
  • Tamasha la Bagamoyo
    • Tamasha la 44
    • Tamasha la 43
    • Tamasha la 42
    • Tamasha la 41
    • Tamasha la 40
    • Tamasha la 39
    • Tamasha la 38
  • Kituo cha habari
    • TaSUBa TV
    • Maktaba ya Picha
  • Wasiliana
  • Machapisho
    • Ripoti
    • Majarida
    • Vipeperushi
    • Taarifa kwa umma

Habari

  • WASANII WA KOMBOLELA WAWAPIGA MSASA WANACHUO WA TaSUBa

    Posted on: February 5th, 2026 BAADHI ya wasanii wa timu ya waigizaji wa Tamthilia ya Kombolela wametembelea Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) kwa lengo la kuwapa wanafunzi uzoefu kwa vitendo kuhusu kazi za sanaa nje ...
  • BARAZA LA WAFANYAKAZI TaSUBa LAPITISHA MAKADIRIO YA BAJETI 2026/2027

    Posted on: February 3rd, 2026 Baraza la Wafanyakazi la Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) limefanya kikao chake leo Februari 03, 2026 ambapo limepokea, kujadili na kupitisha mapendekezo ya bajeti ya Taasisi hiyo kwa M...
  • VIJANA wasanii wametakiwa kufahamu kuwa wana nafasi kubwa katika kulinda na kuimarisha amani ya nchi kupitia kazi zao za sanaa za muziki, ngoma, filamu, maigizo, uchoraji au fasihi.

    Posted on: December 19th, 2025 VIJANA wasanii wametakiwa kutafahamu kuwa wana nafasi kubwa &nbsp;katika kulinda na kuimarisha amani ya nchi kupitia kazi zao za sanaa za muziki, ngoma, filamu, maigizo, uchoraji au fasihi.</p> <p>...
  • ← Prev
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7
  • 8
  • 9
  • 10
  • 11
  • 12
  • 13
  • 14
  • 15
  • 16
  • 17
  • 18
  • 19
  • 20
  • 21
  • 22
  • 23
  • 24
  • 25
  • 26
  • 27
  • 28
  • 29
  • 30
  • 31
  • 32
  • 33
  • 34
  • 35
  • 36
  • 37
  • 38
  • Next →

Matangazo

  • No records found
  • Angalia zote

Habari Mpya

  • *WAFANYABIASHARA KUNUFAIKA NA TAMASHA LA 43 LA BAGAMOYO*

    October 22, 2024
  • IMEBAKI SIKU 1 KUFANYIKA TAMASHA LA 43 LA KIMATAIFA LA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO

    October 22, 2024
  • ZIMEBAKI SIKU 2 KUFANYIKA TAMASHA LA 43 LA KIMATAIFA LA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO

    October 21, 2024
  • ZIMEBAKI SIKU 4 KUFANYIKA TAMASHA LA 43 LA KIMATAIFA LA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO

    October 19, 2024
  • Angalia zote

Video

TaSUBa AWARDS NI MFANO WA KUIGWA KATIKA KUTOA MOTISHA KWA WANAFUNZI
Video zaidi

Viunganishi vya Haraka

Viunganishi Linganifu

World visitors tracker

world map hits counter

Wasiliana nasi

Other Contacts

   

Idadi ya waliotembelea Tovuti

Counter Widgets

    • Kanusho
    • Maswali ya Mara kwa Mara

Copyright ©2024 Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) . All rights reserved.