• Wasiliana nasi |
    • Maswali ya Mara kwa Mara |
    • Barua Pepe za Watumishi |
    • NeST |
    • Dirisha la Watumishi (Employee Self Service (ESS)) |
TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa)
TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa)

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania WIZARA YA HABARI, UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO TAASISI YA SANAA NA UTAMADUNI BAGAMOYO (TaSUBa)

  • Mwanzo
  • Kuhusu Sisi
    • Historia
    • Dira na Dhima
  • Huduma Zetu
    • Kikundi cha Bagamoyo
    • Vyumba vya Mikutano
    • Ushauri
  • Utawala
    • Muundo wa taasisi
    • Ofisi
    • Vitengo
  • Taaluma
    • Kozi Zitolewazo
    • Fomu za Maombi
    • Matokeo ya Mtihani
    • Prospectus
  • Tamasha la Bagamoyo
    • Tamasha la 44
    • Tamasha la 43
    • Tamasha la 42
    • Tamasha la 41
    • Tamasha la 40
    • Tamasha la 39
    • Tamasha la 38
  • Kituo cha habari
    • TaSUBa TV
    • Maktaba ya Picha
  • Wasiliana
  • Machapisho
    • Ripoti
    • Majarida
    • Vipeperushi
    • Taarifa kwa umma

Habari

  • TaSUBa AWARDS ZINALENGA KUONGEZA HAMASA NA KUIBUA VIPAJI VYA WANAFUNZI

    Posted on: June 26th, 2026 Mkuu wa Chuo cha Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa), Dkt. Herbert Makoye, amesema kuwa TaSUBa Awards zimeanzishwa kwa lengo la kuwapa hamasa wanachuo ili wafanye vizuri zaidi katika masom...
  • ELIMU NA MAZOEZI SIRI YA MAFANIKIO KATIKA SANAA YA UCHORAJI

    Posted on: June 25th, 2026 Kipaji cha kuchora ni zawadi kutoka kwa Mungu, lakini mafanikio katika sanaa yanategemea jitihada za mtu mwenyewe. Kipaji pekee hakitoshi; kinahitaji kuendelezwa kupitia mazoezi ya mara kwa mara, kuji...
  • KARIBU TaSUBa KWA MWAKA WA MASOMO 2026/2027

    Posted on: June 25th, 2026 Mkuu wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) anawakaribisha vijana wenye vipaji na ndoto za kufikia mafanikio katika sanaa kujiunga na chuo kwa mwaka wa masomo 2026/2027.</p> <p> <br> ...
  • ← Prev
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7
  • 8
  • 9
  • 10
  • 11
  • 12
  • 13
  • 14
  • 15
  • 16
  • 17
  • 18
  • 19
  • 20
  • 21
  • 22
  • 23
  • 24
  • 25
  • 26
  • 27
  • 28
  • 29
  • 30
  • 31
  • 32
  • 33
  • 34
  • 35
  • 36
  • 37
  • 38
  • Next →

Matangazo

  • No records found
  • Angalia zote

Habari Mpya

  • CREATIVE ECONOMY NI MSINGI WA MAISHA BORA YA BAADAYE KWA VIJANA

    June 20, 2026
  • WANACHUO TASUBA WAFUNDWA JINSI YA KUBADILI VIPAJI KUWA FURSA ZA KIUCHUMI

    June 20, 2026
  • VIJANA WAHIMIZWA KUJIANDAA MAPEMA KATIKA KAZI ZAO ZA SANAA KABLA YA KUMALIZA MASOMO CHUONI

    June 20, 2026
  • NAIBU KATIBU MKUU OFISI YA RAIS MAENDELEO YA VIJANA ATEMBELEA BANDA LA TaSUBa

    June 17, 2026
  • Angalia zote

Video

TaSUBa AWARDS NI MFANO WA KUIGWA KATIKA KUTOA MOTISHA KWA WANAFUNZI
Video zaidi

Viunganishi vya Haraka

Viunganishi Linganifu

World visitors tracker

world map hits counter

Wasiliana nasi

Other Contacts

   

Idadi ya waliotembelea Tovuti

Counter Widgets

    • Kanusho
    • Maswali ya Mara kwa Mara

Copyright ©2024 Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) . All rights reserved.